LINE : @88UEFA

SlotXO เกมสล็อตออนไลน์

SlotXO ตัวแทนอย่างเป็นทางการของ SlotXO เกมสล็อตออนไลน์ที่มีภาพสวยสามารถเล่นได้ทุกแพลตฟอร์ม ไม่ว่าจะเล่นผ่านบราวเซอร์ Chrome , Firefox , Safari อื่นๆ เป็นต้น สามารถติดตั้งโปรแกรมบนคอมพิวเตอร์บนระบบปฏิบัติการ IOS หรือ Windows และสามารถเล่นได้สะดวกทุกที่บนมือถือที่เป็นสมาร์ทโฟนบน Iphone , Ipad และ Andriod ซึ่งเกม SlotXO ให้ความสนุกเพลิดเพลินทุกระบบ มีภาพสวยและมีการแจกรางวัลแจ็คพ็อตใหญ่ สำหรับผู้เล่นต้องการลุ้นเงินรางวัลใหญ่ มาร่วมเปิดประสบการณ์ใหม่ๆ กับเรา ขั้นตอนการติดตั้ง SlotXO ทางเรายินดีบริการหาช่องทางการเล่นเกมสล็อตออนไลน์ SlotXO โดยเราได้จัดหาทางเล่น SlotXO ผ่านทางเว็บและช่องทางการ ดาวน์โหลด SlotXO สามารถติดตั้งได้บนคอมพิวเตอร์ระบบ Windows , Mac เพื่อความสะดวกรวดเร็วในการเล่นและ เมื่อต้องการเล่น SlotXO ผ่านมือถือ สามารถดาวน์โหลดและติดตั้งบนมือถือผ่านทาง iphone , ipad , android ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว หากต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อทาง Call Center ได้ตลอด 24 ช.ม.

ถ่ายทอดสด

ตารางถ่ายทอดสด

23 พฤษภาคม 2562
ตาฮีตี U20
23:00
เซเนกัลU-20
ฟุตบอลโลกเยาวชนอายุไม่เกิน 20 ปี
23 พฤษภาคม 2562
Simba
23:00
เซบิยา
กระชับมิตร
23 พฤษภาคม 2562
เม็กซิโก U20
23:00
อิตาลี U20
ฟุตบอลโลกเยาวชนอายุไม่เกิน 20 ปี
23 พฤษภาคม 2562
Elva
23:00
Arve
เอสโตเนีย เอซีลีกา
23 พฤษภาคม 2562
อาซาเน่ ฟุตบอล
23:00
เอสเค บรานน์
นอร์เวย์ คัพ
23 พฤษภาคม 2562
เลวาเดีย U21
23:00
วาปรุส แปร์นู
เอสโตเนีย เอซีลีกา
23 พฤษภาคม 2562
KamAZ Nab Chelny
22:30
Syzran-2003
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
23 พฤษภาคม 2562
ทีมชาติ อิตาลี (ญ)
22:30
ทีมชาติ เยอรมนี (ญ)
วอลเลย์บอล
23 พฤษภาคม 2562
เนฟเตฮีมิค
22:00
NoSta
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
23 พฤษภาคม 2562
ชิคฮูรา
22:00
ดินาโม บาตูมี
จอร์เจีย อีรอฟนูลี่ ลีก้า
23 พฤษภาคม 2562
ทีมชาติ เนเธอร์แลนด์ (ญ)
22:00
ทีมชาติ เกาหลีใต้ (ญ)
วอลเลย์บอล
23 พฤษภาคม 2562
Volga Ulyanovsk
21:00
Zvezda Perm
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
23 พฤษภาคม 2562
อินฮิวเลทส์
21:00
Agrobiznes Volochysk
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
23 พฤษภาคม 2562
ทีมชาติ เบลเยียม (ญ)
21:00
ทีมชาติ ญี่ปุ่น (ญ)
วอลเลย์บอล
23 พฤษภาคม 2562
Made in Denmark
20:30
Made in Denmark
กอล์ฟ
23 พฤษภาคม 2562
Chelyabinsk
20:30
อูราล II
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
23 พฤษภาคม 2562
ถ่ายทอดสด "ศึกมวยไทยเวทีราชดำเนิน"
20:30
ถ่ายทอดสด "ศึกมวยไทยเวทีราชดำเนิน"
มวย
23 พฤษภาคม 2562
Monaco Grand Prix
20:00
Monaco Grand Prix
รถแข่ง Formula 1
23 พฤษภาคม 2562
Lada Tl
20:00
ยูฟ่า II
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
23 พฤษภาคม 2562
Charles Schwab Challenge
19:00
Charles Schwab Challenge
กอล์ฟ
23 พฤษภาคม 2562
บาเยิร์น มิวนิค
19:00
แฟรงเฟิร์ต
รีเพลย์ฟุตบอล
23 พฤษภาคม 2562
เรอัล โซเซียดาด
19:00
เรอัล มาดริด
รีเพลย์ฟุตบอล
23 พฤษภาคม 2562
Muay Thai The Global Fight
18:25
Muay Thai The Global Fight
มวย
24 พฤษภาคม 2562
เซาแธมป์ตัน
10:00
ลิเวอร์พูล
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
แมนฯ ซิตี้
10:00
ไบรท์ตัน
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
อูเอสก้า
09:00
บาร์เซโลน่า
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
ITF Tour, Nonthaburi
09:00
ITF Tour, Nonthaburi
เทนนิส
24 พฤษภาคม 2562
TF Tour, Singapore
09:00
TF Tour, Singapore
เทนนิส
24 พฤษภาคม 2562
สปอล
09:00
ยูเวนตุส
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
ติเกรส์ UANL
08:45
คลับ เลออน
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
24 พฤษภาคม 2562
วูล์ฟแฮมป์ตัน
08:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
08:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
อินเดเพนเดียนเต้
07:30
ยูนิเวอร์ซิแดต
โคปา ซูดาเมริกาน่า
24 พฤษภาคม 2562
ฟลูมิเนนเซ่
07:30
อัตเลติโก้ นาซิอองนาล
โคปา ซูดาเมริกาน่า
24 พฤษภาคม 2562
อาร์เจนติโนส จูเนียร์
07:30
ดิปอร์เทส โตลิม่า
โคปา ซูดาเมริกาน่า
24 พฤษภาคม 2562
มิลวอกี บักส์
07:30
โทรอนโตแร็ปเตอส์
บาสเกตบอล
24 พฤษภาคม 2562
ชิคาโก ไวท์ ซอกซ์
07:10
ฮิวสตัน
เบสบอล
24 พฤษภาคม 2562
ลิเวอร์พูล
07:00
เชลซี
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
คริสตัล พาเลซ
07:00
แมนฯ ซิตี้
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
อาร์เจนติน่า(ญ)
06:10
อุรุกวัย(ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ
24 พฤษภาคม 2562
อินเตอร์นาซิอองนาล
06:00
เปซานดู
บราซิล คัพ
24 พฤษภาคม 2562
ทีมชาติ บราซิล (ญ)
06:00
ทีมชาติ รัสเซีย (ญ)
วอลเลย์บอล
24 พฤษภาคม 2562
ลีลล์
06:00
เปแอสเช
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
ตำนานลิเวอร์พูล
06:00
ตำนานเอซี มิลาน
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
โครินเธียนส์
05:15
เดปอร์ตีโบ ลาร่า
โคปา ซูดาเมริกาน่า
24 พฤษภาคม 2562
มอนเตวิดีโอ
05:15
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
โคปา ซูดาเมริกาน่า
24 พฤษภาคม 2562
แทมปาเบย์
05:10
คลีฟแลนด์
เบสบอล
24 พฤษภาคม 2562
ซัลซ์บวร์ก
05:00
นาโปลี
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
ดิฌง
05:00
เปแอสเช
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
ลิเวอร์พูล
04:00
ปอร์โต้
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
บาร์เซโลน่า
04:00
แอตเลติโก้ มาดริด
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
ทีมชาติ จีน (ญ)
03:00
ทีมชาติ โดมินิกัน (ญ)
วอลเลย์บอล
24 พฤษภาคม 2562
แมนฯ ซิตี้
03:00
วัตฟอร์ด
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
มึนเช่นกลัดบัค
03:00
ดอร์ทมุนด์
รีเพลย์ฟุตบอล
24 พฤษภาคม 2562
แอตแลนตา
02:45
ซานฟรานซิสโก
เบสบอล
24 พฤษภาคม 2562
อัฟตูเลดิ้ง
02:15
ฟจอลเนอร์
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1
24 พฤษภาคม 2562
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
02:15
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1
24 พฤษภาคม 2562
เอ็นยาร์ดวิก
02:15
เคฟลาวิค
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1
24 พฤษภาคม 2562
ดันดี ยูไนเต็ด
01:45
เซนต์ เมียร์เรน
สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
24 พฤษภาคม 2562
ญี่ปุ่น U20
01:30
เอกวาดอร์ U20
ฟุตบอลโลกเยาวชนอายุไม่เกิน 20 ปี
24 พฤษภาคม 2562
ทีมชาติ ไทย (ญ)
01:30
ทีมชาติ โปแลนด์ (ญ)
วอลเลย์บอล
24 พฤษภาคม 2562
สตุ๊ตการ์ต
01:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
24 พฤษภาคม 2562
โปแลนด์ U20
01:30
โคลอมเบีย U20
ฟุตบอลโลกเยาวชนอายุไม่เกิน 20 ปี
24 พฤษภาคม 2562
ฟิลาเดลเฟีย
01:10
ชิคาโก คับส์
เบสบอล
24 พฤษภาคม 2562
SC เครียนส์
01:00
ลัวซานนี สปอร์ท
สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2
24 พฤษภาคม 2562
ทีมชาติ ตุรกี (ญ)
01:00
ทีมชาติ เซอร์เบีย (ญ)
วอลเลย์บอล
24 พฤษภาคม 2562
เอฟซี รัพเพอชวีล
01:00
วินเตอร์ทูร์
สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2
24 พฤษภาคม 2562
วาดุซ
01:00
เซอร์เวตต์
สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2
24 พฤษภาคม 2562
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
01:00
วิล 1900
สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2
24 พฤษภาคม 2562
เคียสโซ่
01:00
อารัว
สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2
24 พฤษภาคม 2562
ทีมชาติ อเมริกา (ญ)
00:30
ทีมชาติ บัลแกเรีย (ญ)
วอลเลย์บอล
24 พฤษภาคม 2562
มีแตน มีดิแอช
00:30
โวลุนทารี่
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
24 พฤษภาคม 2562
ไมอามี
00:10
ดีทรอยต์
เบสบอล
24 พฤษภาคม 2562
เอเทอร์
00:00
สลาเวีย โซเฟีย
บัลแกเรีย เอ ฟุตบอล กรุ๊ป
24 พฤษภาคม 2562
เร้ด สตาร์ เบลเกรด
00:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด
เซอร์เบียน คัพ
24 พฤษภาคม 2562
WIT Georgia
00:00
โลโคโมทีฟทบิลิซี
จอร์เจีย อีรอฟนูลี่ ลีก้า